ผลบอลวันที่ 17/10/2018

เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
UEFA - EURO U21 Qualifying
00:00 เวลส์(ยู 21) 3-1 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)
01:00 โปรตุเกส(ยู 21) 4-2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
00:00 ซิมบับเว 1-1 คองโก-กินชาซา
01:00 ลิเบีย 2-3 ไนจีเรีย
01:00 ไลบีเรีย 2-1 คองโก-บราซซาวิล
Germany Landespokal
00:00 VfL Primstal 1-3 ซาบรุคเค่น
00:30 TSV 1881 Gau-Odernheim 2-2 TSV Schott Mainz
00:00 SG Ballweiler Weckl Wolfersheim 1-4 FSV Jagersburg
00:00 SV Walpershofen 1-3 ซาร์ 05 ซาร์บรูกเคิน
00:00 SC Munster 08 1-3 ไวเด้นบรูค
00:30 แมนน์ 1-4 Engers
กระชับมิตรทีมชาติ
00:00 ฮอลล์แลนด์ ยู20 4-1 โปแลนด์ ยู20
01:00 สหรัฐอเมริกา (ยู 17) 2-1 รัสเซีย(ยู 17)
01:00 อังกฤษ(ยู 17) 3-1 บราซิล (ยู 17)
01:45 สวีเดน 1-1 สโลวาเกีย
01:45 เบลเยียม 1-1 เนเธอร์แลนด์
07:00 โคลัมเบีย 3-1 คอสตาริกา
07:05 สหรัฐอเมริกา 1-1 เปรู
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 2-3 SC Borgfeld
00:30 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 1-2 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
โคปา เดล เรย์ สเปน
01:00 เอลเช่ 1-4 คอร์โดบ้า
22:00 ซีดี เอโบร 2-1 เยย์ดา
01:15 UD Mutilve 1-3 Villanovense
อิตาลี C1A
01:30 คาตาเนีย 3-1 ทราปานี่
01:30 คาเวเซ่ 3-1 มาเตล่า
23:30 เจียน่า เออมินิโอ 1-1 ราเวนน่า
23:30 เพซาโร 1-2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
23:30 แซมเบเนเดทเซ่ 2-1 Imolese
23:30 เตราโม่ 2-1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
01:30 โปเทนซ่า 1-1 เรจจิน่า
01:30 ปิซ่า 3-1 โปร เปียเซนซ่า
01:30 เอเอสดี อัลบิสโซลา 1-3 ปิสโทลเซ่
01:30 ปิอาเชนซา 2-1 คาร์ราเรเซ่
01:30 โรบูร์ เซียน่า 1-1 คูนีโอ
BSWCP
01:30 Admiral Beach 3-9 Zvezda St Petersburg Beach
Brazil Serie D
01:30 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 3-1 อปาเรซิเดนเซ(ยู 19)
01:30 กอยแอส ยู19 2-1 Trindade U19
20:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 1-1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
20:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 1-2 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
01:00 Tubarao U19 2-3 แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19
01:00 โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20 2-1 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20)
01:00 ปารานา พีอาร์ / ยู 19 2-1 Avai U19
01:30 Campo Grande CE 3-1 Juazeiro Empreendimentos
01:30 Calouros do Ar 1-1 Pacatuba
England Southern Premier League
01:45 ดอร์เชสเตอร์ 1-2 ทอนตัน ทาวน์
01:45 โกสปอร์ท โบโรห์ 3-2 พูล ทาวน์
01:45 Swindon Supermarine 4-2 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
01:45 ติเวอร์ตัน 1-2 เวย์เม้าท์
01:45 Walton Casuals 3-1 สเตนส์ ทาวน์
01:45 วิมบอร์น ทาวน์ 3-2 ฟรอเม ทาวน์
England Northern Premier League
01:45 ฟาสเลย์ เซลติก 3-2 แบมเบอร์ ไบร์ท
01:45 แกรนแธม ทาวน์ 2-3 นานท์วิช ทาวน์
01:45 ไฮด์ เอฟซี 4-1 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
01:45 เวิร์คคิงตัน 1-2 ไวท์บี้ ทาว์น
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
01:45 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2-4 โฟล์คสโตน อินวิคต้า
01:45 AFC Hornchurch 1-5 เลเวส
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:45 บิวรี่ 2-1 เลสเตอร์ ซิตี้(U21)
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 3-1 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
01:45 เดอะ นิว เซนต์ส 6-1 ลานดูเนา
ENG UD1
01:45 Cleethorpes Town 1-1 Brighouse Town
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
01:45 ฝรั่งเศส 2-1 เยอรมนี
01:45 สโลวีเนีย 1-1 ไซปรัส
01:45 ยิบรอลตาร์ 2-1 ลิกเตนสไตน์
England Southern League Central Division
01:45 บาร์เวล 2-1 บานบุรี ยูไนเต็ด
01:45 เลสตัน 1-5 คิงส์ ลินน์
01:45 เรดดิตช์ ยูไนเตด 2-1 Rushall Olympic
Southern League Cup
01:45 Alvechurch 2-4 Stratford Town
Futsal Spain Division De Honor
02:00 Levante Futsal 2-3 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
01:00 Jaen Paraiso Interior Futsal 2-2 Inter Movistar Futsal
Panama Reserve League
02:00 เทาโร(สำรอง) 2-1 Santa Gema Reserves
05:00 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 1-1 อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง)
05:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4-3 CD Universitario Reserves
05:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2-2 Costa Del Este Reserves
Nicaragua Apertura league
05:00 Juventus Managua 2-1 Diriangen
04:00 เรอัล เอสเทล 6-1 Chinandega FC
05:00 Managua FC 4-2 Real Madriz FC
08:00 Walter Ferretti 2-1 UNAN Managua
USA National Premier Soccer League
05:00 Michigan State 1-2 University of Notre Dame
เซเรีย บี บราซิล
05:15 กอริติบ้า พีอาร์ 1-1 ซีเอสเอ-เอแอล
07:30 บราซิล เด เปโลตัส 1-2 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
CONCACAF Nations League
08:15 เซนต์ลูเซีย 1-2 เฮติ
Hungary U19 A League
16:10 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 6-3 Illes Akademia Haladas(U19)
Tajikistan Cup
17:00 อิสทิโล ดูชานบี 3-1 Dushanbe-83
HongKong FA 1st Reserves Leagu
17:30 Hong Kong Pegasus FC Reserve 3-2 อีสเทอร์น AA (สำรอง)
17:30 คิดชี(สำรอง) 1-4 ฮ่องกง ซาปริ่ง (สำรอง)
19:30 R F Reserves 2-1 Lee Man FC Reserves
เกาหลีใต้ FA คัพ
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
Uzbekistan Division 1
17:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2-1 มาเชล มูบาเร็ค
18:00 เอรัล นิวคัส 1-1 นาห์ยัน
Turkiye Lig3
18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-3 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
18:30 อันคารา เดไมสปอร์ 1-1 ฮาเซทเทเป้
18:30 คาสทาโมนุสปอร์ 1-1 Bayrampasaspor
18:30 Bugsasspor 1-4 คารากูมรัค
19:00 เพนดิคสปอร์ 4-3 บันไดมาสปอร์
22:59 เฟธิเยสปอร์ 1-1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
Turkey 3. Ligi B
18:00 Karaman Belediyesi Spor 1-3 Kozan BLD.SPOR
18:00 Osmaniyespor 1-5 เบเลดิเย แวนสปอร์
18:00 พาซาสปอร์ 3-2 Sultanbeyli
18:00 Payas BS 1975 3-2 Corum Belediyespor
18:30 Nevsehirspor Genclik 3-3 Tire 1922 Spor
18:30 Yeni Altindag BS 3-1 Kemer Tekirova Spor
18:30 Kirsehir Koyhizmetleri 2-1 อลิเบย์คอยสปอร์
19:00 เก็บเซสสปอร์ 1-2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
19:00 Kizilcabolukspor 2-2 คาซิยาก้า
19:00 โกลคุคสปอร์ 2-1 ทับซอน คาราเดน
19:00 Serik Belediyespor 2-1 โคแคลิสปอร์
Belarus Womens Premier League
18:00 Bobruichanka Bobruisk Women 1-2 โคลก้า-บีดียู (ญ)
Serbia League Women
18:00 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 9-2 วอจ์โวดิน่า(ญ)
Russia Division 3
18:00 Kuban-3 1-3 FC Olimp-Universport
18:05 Kuban Holding 2-1 Kubanskaya Korona
18:05 Motor Akademiya Kazan 1-1 รูบิน คาซาน บี
18:25 FK Vulkan 2-4 Troitsk
19:35 FK Zelenograd 3-1 Strogino M
19:35 Rosich 2 5-1 Yunost Moskvy-Spartak-2
20:25 เอฟเอสเอ็ม 4-1 FK Zenit Moskva
Moldova Division 2
19:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ 2-2 FC Cahul-2005
Greece Amateur Cup
19:00 Kanaria 2-1 Ethnikos Irakleiou
India Mizoram Premier League
19:00 Chawnpui 1-1 อิซาว์ล เอฟซี
21:35 Ramhlun North FC 2-1 Bethlehem VT FC
Lithuania - 2. Division
19:30 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1 สตัมบราส 2
22:30 FK Dainava Alytus 2-1 บันก้า การ์ซได
Cyprus Women Division 1
19:30 Somatio Barcelona FA Women 2-1 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)
Kosovo Superliga
19:45 เดริต้า จิลาน 6-1 KF Ballkani
19:45 KF Llapi 3-1 KF Gunilla Hei
Slovakia 3.Liga
20:00 FK Puchov 4-1 เอฟเค เบลูซา
20:30 TJ Tatran Oravske Vesele 1-1 Liptovska Stiavnica
Greece Divison C
20:00 Lalysos 3-2 AO Palliniakos
20:00 ไอโอนิกอส 2-1 Aeek Synka
Serbia Srpska Liga
20:00 Jedinstvo UB 1-1 FK SFS Borac
20:00 FK Zaplanjac 2-3 FK Moravac Mrstane
20:05 CSK Pivara Celarevo 1-1 FK Radnicki Zrenjanin
Slovenia women's League
20:30 ZNK Krim (w) 3-3 ZNK Cerklje Women
Poland Mloda Ekstraklasa
20:30 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 1-1 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
India Super League
21:00 Delhi Dynamos 1-2 Atletico De Kolkata
Argentina Reserve League
21:00 Sacachispas Reserves 3-4 Club Comunicaciones Reserves
21:00 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 1-3 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง)
22:00 CS Dock Sud Reserves 3-2 Ferrocarril Midland Reserves
00:30 คิลเมส(สำรอง) 1-1 ลอส อันเดส(สำรอง)
01:00 Defensores Unidos Reserves 1-1 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง)
01:30 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-1 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง)
01:30 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 2-2 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง)
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-1 เลียตาว่า โจนาว่า
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 3-2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
03:00 ซูเลีย เอฟซี 2-3 คาราคาส เอฟซี
04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3-1 อารากัว เอฟซี
05:00 โมนาคัส เอสซี 1-1 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 3-1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
Saudi Arabia Division 2
22:10 อัล-ไคซูมาห์ 1-5 อัล-โนจูม
Ivory Coast Premier Division
22:30 Sporting Gagnoa 1-2 LYS Sassandra
Czech Womens Bundesliga
22:59 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 2-5 สโลวัคโก้ (ญ)
UEFA Women
23:30 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1-1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
23:30 ตอร์ปิโด มอสโก 1-1 เอฟเค คิมกี้(สำรอง)
Sweden Womans Cupen
00:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 1-2 เยอร์การ์เด้น (ญ)
Swden Women Divi.1
00:00 Ljusdal (w) 1-1 Assi IF (w)
00:30 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2-2 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ)
Colombia U20 League
00:00 Independiente Medellin U20 3-1 Juventud del Cortijo U20
BRA SPC
01:00 ซานโต อังเดร 1-2 มิราสโซล
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 3-1 โอลิมเปีย เอสพี
01:00 โนโวริซอนติโน่ 2-2 เตาบาแต
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 กอริติบ้า(ยู 23) 3-1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี (ยู 23)
01:00 ซานโตส(ยู 23) 1-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
Malta Womans 1st league
01:15 Sliema Raiders Women 1-1 Kirkop United Women
Guatemala Cup
01:15 Deportivo Reu 2-2 ซิเคียนาเล่เอฟซี
04:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 3-2 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
04:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 3-1 CSD Xelaju MC
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 Argentino de Quilmes 1-2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
Northern Ireland Reserve League
01:45 เกล็นโตรัน(สำรอง) 2-1 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
01:45 นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) 1-1 ลินฟีลด์(สำรอง)
Venezuela Segunda Division
02:00 มาการิต้า เอฟซี 3-1 ลาล่าเอฟซี
02:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 3-1 ยารากุยเอฟซี
02:10 ชิโก เดอ กายอานา 2-1 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี
Ireland Leinster Senior League
02:00 เซนต์ แพทริค ไซ 1-1 Newbridge Town
Nicaragua Youth League
02:30 Juventus Managua U21 6-1 Real Madriz FC U21
Bolivia Nacional B
02:30 Ferrocarril Palmeiras FC 3-3 Industrial FC
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 AD Carmelita 2-4 เอดี ซาน คาร์ลอส
09:00 Cartagines Deportiva SA 3-2 เฮเรดิอาโน
Women
04:00 ปานามา (ญ) 1-1 จาเมกา (ญ)
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 ซีดี พาซาคิวน่า 1-1 Municipal Limeno
08:00 AD อิสิโดร 1-2 CD Audaz
08:15 อลิอันซ่า 2-1 Jocoro FC
ชิลี พรีเมียร์ บี
06:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2-3 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:10 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-4 แคนซัส วิซาร์ดส์
บราซิล คัพ
07:45 โครินเธียนส์ 1-2 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
Honduras Cup
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 3-1 Parrillas One
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:00 Plaza Amador 1-1 CD Universitario